Napenda Mume Wangu Anifire

“Huwa sielewi, labda utaona mtu ana mke au mume, halafu anakwenda nje ya ndoa na kusema nakupenda uwe mpenzi wangu,” anauliza mama mmoja mkazi wa Arusha ambaye analalamikia kutongozwa na baadhi ya wanaume waliooa kwa kuambiwa ‘nakupenda’. [D G C Dm Em F] Chords for DDC Mlimani Park - Nawashukuru Wazazi Wangu with capo transposer, play along with guitar, piano, ukulele & mandolin. We use this as a point of contact for anyone believing God for the fruit of the womb, the Lord will surely answer you and 9 months after, you will live to glorify God. Nilishangaa sana alivyokuwa akiipenda na kwenda na wakati, na kuwafurahia wanawe. MAMA ALICE:( kipindi mume wake anamjibu alibaki mdomo wazi sura yake ikabadilika ikawa na aibu mbele ya baba mkwe wake)baba alice mume wangu, unapata wapi uthubutu wa kumjibu baba yako maneno machafu kama hayo?yani baba yako mzazi aliyekulea kwa shida leo hii unamjibu hivyo kweli? mume wangu jinni gani huyo aliyekuingia mbona anakupeleka pabaya. Video masaji za kutombana. Yangu wangu wa mungu. Alijibu, kuwa kila siku alikuwa tayari kumpa vituuz. kwani mwanzo hakuwa akifanya hivi kabisa. Kutokana na hali hiyo MTANZANIA ilimtafuta mume wa Flora, Emmanuel Mbasha, ili kuzungumzia suala hilo, licha ya kupokea simu yake ya kiganjani, aliishia kusema yuko njiani hivyo apigiwe baadaye. Baada ya matumizi muhimu kwa kawaida najua anabakisha kama laki 5 kila mwezi lakini hakuwahi kunijulisha kama ana pesa hizo au ana plan gani na mabaki hayo ya pesa, nikimuuliza anasema hana pesa. Mohammed Omary Maguo kwa kuniongoza vyema katika kila hatua ya utafiti huu. Maisha yaliendelea mpaka miaka nne na nusu ilipita bila kupata mtoto na mume wangu akawa hanishitui wala nini mm nikaanza kuweweseka chini chini mashot wangu naweapelekea zawad za nep wanapojifungua watoto wa ndani ya ndoa wengine wakijifungua watoto wa michepuo na kusingizia waume zao kuwa ni watoto wao. Halafu mchana nilipita Sinza, nikaona magauni marefu kama hayo unayoyapenda, ni mazuri mume wangu. Sasa ukija kuolewa unajikuta nawe umeingia kwenye system kuona kwamba unatakiwa kufanya kila kitu hata kama umechoka. Katika maisha yangu i made more male friends than female friends, wakati nilipoolewa niliachilia urafiki huo na hata sasa ilibidi wawe urafiki pia na mume wangu that way wakitaka jambo wanapitia kwa mume wangu nami nikitaka jambo kwao napitia kwa wake zao kwa sababu ilibidi niwe urafiki na wake zao ndio heshima idumu kati yetu. We bring you the best Porn quality: 4k. Binafsi napenda sana mume wangu anaponisaidia, ila huwa sijisikii huru sana haswa kama wapo watu wengine! Wazungu wao wanakuwa tofauti kwa vile nao wamepokea makuzi tofauti tokea utoto japo sio wote wanawasaidia wake zao. vigezo 10 vya kumpata mume/mke /mchumba mwenye mapenzi ya kweli Na leo my best friend na mdau wangu mkubwa wa Blog hii Rayha ametaka kujua vigezo gani vya kuzingatia ili kumpata mume/mpenzi borana mwenye mapenzi ya kweli. Susan alichangamsha mitandao ya kijamii katika video aliyosikika akitoa sauti ya Twa Twa akiashiria tendo la ndoa. Mpaka Home: Ni chakula gani haipiti siku ndani kwako bila kukipika? Flora: Mimi napenda sana ndizi na nyama au kitu kingine. ” Kisha akanibusu kwa upendo sana. 6 sec Cristina Mtatmu - 105. Hakuwahi kunipenda hata yeye mwenyewe hukiri kuwa alinioa tu basi ili afanikiwe kwenda ulaya kwa kuwa mimi nilikuwa nikisafiri na babu yangu. SANDRA: Mume wangu nipo naye, tuna watoto wawili na mume wangu anapendezwa na kazi yangu kwa sababu alinikuta kwenye sanaa. Ambae kweli anaelewa maana ya kuwa kichwa cha familia Im serious on this naomba tuwe marafiki kwanza ndo tujue ya mbeleni. ‘Mimi sina bwana nina mume’ The fan then stated that she was only joking ‘kukuchokoza tu…jienjoy kabisa na mumeo. Ushuhuda juu ya jinsi nilivyopata mume wangu. Nikiwa nimekaa na Bibi mama tunayefanya naye kazi alinihoji sana na kuniambia ni lazima nitulie la sivyo nitachanganyikiwa kwani nielekeako si kuzuri. Neema ya wokovu, neema ya Roho wake Mtakatifu ndani yako, Neema yake kuijua kweli yake maishani mwako, hofu ya Mungu juu yako, kukupa moyo wa kusamehe, kukupa neema ya kuwa na shauku ya kumkaribia yeye siku kwa siku n. Swali: Katika miaka yenu hii 20 ya ndoa mmejaaliwa kupata watoto wangapi na wako wapi? Jibu: Tunamshukuru Mwenyezi Mungu tumejaaliwa watoto watano kati yao wanne ni wa kiume na mmoja wa kike. mi niko mwanza nasoma chuo kikuu kimoja kilichopo mwanza, napenda sana kufirwa ila sijawahi hata siku moja kufilwa, ninaishi na wazazi, hivyo naogopa wasijue, natafuta mwanaume anaependa mkundu msafi aliye mwanza, mwanaume huyo awe mwembamba, mrefu, awe kati ya umri wa miaka 20-31, handsome, mwenye mbolo ndefu pia awe anatunza siri. Napenda kuchukua nafasi hii kumshukuru sana sana Mungu wetu aliye juu,kwa kuwezesha blog hii kuanza. Kuna kingine nilikuwa napenda lakini sikutaja katika maombi yangu hata siku moja lakini moyo wangu ulikuwa unakitaka sana. Mume wangu akaniambia “aah mke wangu hata mimi inaniumiza kichwa kwanini hushiki mimba, itabidi twende hospitali”. 'Mapenzi ya dadangu 'yamemchizisha' mume wangu, nina wivu' 2 years ago 60558 views by Aron Mtunji Mara kwa mara tunapata jumbe zinazoshangaza katika mitandao au hata moja kwa moja kutoka kwa wasomaji. Kwa mtazamo wangu ninafikiri sababu kubwa iliyokufanya uamue hivyo ni either bado unampenda sana mume wako au hujiamini Kuwa mwanamke ana uwezo wa kujisimamia mwenyewe na familia yake na kufanya maamuzi yake. “Sijamwacha mume wangu sababu ya Gwajima na kweli bado napenda sana Mbasha lakini nampenda zaidi Mungu” Wakati anazungumzia suala hili Flora ameweka wazi kuwa kwa sasa ni mjamzito na ujauzito huo ni wa Mume wake ambae ni Emmanuel Mbasha maana ameishi nae katika ndoa zaidi ya miaka kumi na katika kipindi chote hicho hajawahi hata siku moja kumsaliti Mumewe na kwenda kwenye michepuko hivyo. sasa aunt tatizo ni kwamba baada ya kukutana na mume wangu sikumwambia ukweli kama boyfriend wangua aliyepita aliwahi kunifanyia kitendo hicho ingawa anajua kama niliwahi kuwa na boyfriend kabla yake na kitu kingine aunt mimi sasa hivi nimeolewa na napenda na nahitaji sana. mume wangu hanifikishi kileleni, akimaliza mimi nabaki na amu sana Mke wangu siku hizi mapenzi sijui niseme yameongezeka au sijui niseme ana nikomoa nasema hivi kwa sababu ndani ya wiki kama mbili zilizopita amekuwa akinilazimisha nifanye. Anasema anachopenda kwa mume wake ni usikivu na anapenda kukosolewa, jambo linalompa urahisi kumshauri namna ya kuwa mchezaji mwenye mafanikio ya juu kwenye soka. awe na heshima kwa mume 4. Jamaa Amembikiri Tigo Mke wa MtuHili Wimbi la Kulana Tigo Hili Sijui Litaishia WapiWake za Watu Naona Wanaogopa Kuwaambia Waume Zao Waanze Kuwatandika Tigo na Badala Yake Wanaishia Kukimbilia Nje ya NdoaNa Huko Wakikutana na Wanyambilisi wa Kula Tigo Kama Huyu Mdau Kutoka Green City Basi ni Sheeeeeeeda !!!. Mwaka 2002 mume alipunguzwa kazini na kwa maelezo yake hakulipwa hela ya maana, mimi nikaona sio tatizo nilikuwa na kipato cha kutuwezesha kuyamudu maisha ya familia yetu kwa furaha, hapo tayari nilikuwa nimenunua kiwanja maeneo ya Tegeta. SANDRA: Mume wangu nipo naye, tuna watoto wawili na mume wangu anapendezwa na kazi yangu kwa sababu alinikuta kwenye sanaa. Namba ya simu nitatoa baadae. Ndugu zangu, kitendo cha mke kumruhusu hausigeli amfulie mumewe nguo zake za ndani, amuandalie chakula, ampelekee maji ya kuoga na mambo mengine kama hayo ndivyo vimekuwa vikichochea usaliti huu. Mwanamume mcheshi,mkarimu,mwenye huruma,mwenye mapenzi na mwenye kujali. Savannah alisikika akisema “asante mume wangu hata mwanangu anafurahi sasa naona napata nafuu, nahisi ni njaa ilikuwa inaniuma”. nlihisi kama mkundu wangu umepigwa shoti ya. na sitaki kujaribu. kiufupi mimi ni mchagga kwangu kabila si chagui namba zangu za simu ni 0766635368-----. MUME WANGU KILA SIKU ANANIACHA NA NY3G3, NAI. "Karibu mume wangu nimekumiss sana nilikuwa mpweke siku zote ulizokuwa haupo,, "Hata mimi nilikuwa mpweke shamsa wangu nimefurahi kuenea na kujumuika na wewe,, Tuliongea mengi hatimae kagiza kakaanza kuzama, "Mume wangu twende ukaoge,, "Sawa, Nilioga tuliporudi akanipaka mafuta baada ya hapo tukakaa mezani kula chakula,. Hakika alifanya kazi nzuri kwangu kwa kumrudisha mpenzi wangu wa zamani ambaye aliniacha na kuahidi kamwe kurudi kwangu tena. Mume wangu alitaka kutoka lakini niliingia kwenye gari na kuanza kumtuliza nikimuambia afikirie madhara ya kile kiendo. Kisha, badala ya kutafuta mapenzi ya Mungu, niliharakisha kurudi nyumbani kumwita mume wangu kwa haraka. "Hongera mume wangu Daudi Kusekwa kwa kuzaliwa, Mungu akupe maisha marefu na yenye amani na furaha tele. "Nina tatizo ambalo naona waweza kunisaidia mawazo, mimi ni mwanamke ambaye nimekeketwa nilipokuwa mdogo, kutokana na mila za kwetu kipindi kile. Siku ya jana aliweza kuweka wakfu Audio CD yake inayoenda kwa jina la NJOO UONE katika hoteli ambayo kwa sasa anafanyia kazi ya Regency Park iliyoko kwa Nyerere Mikocheni jijini Dar es Salaam Tanzania siku ya Jumapili 22/03/2015. Mtoto wa pili akaja, nikaamua kukaa chini na mume wangu ili tujadili maisha yetu ya mbeleni kwani familia inakua, mume wangu akaahidi kurudi kazini. pili, sala ya kila siku inatupa fursa ya kutoa shukrani zetu kwa vitu ambavyo yeye hutoa. Nimeshamueleza ten times bila kujirekebisha. Tulikua na ndoa ya kanisani, hakunipa talaka aliniambia kuwa mimi siwezi kuzaa basi niondoke, ndugu zake walikuja wakanipiga sana mpaka nikaondoka. “Napenda watoto na nitamzalia watoto wengi mume wangu mpaka kizazi kitakapoisha, namuomba Mungu anijaalie kile ninachokipanga kiweze kutimia,” alisema Amber Rutty. Nifire mume wangu -- Theyd have no more team has a combined due breast sclerosing lesion icd 10 him not handling the sharp track. SPECIAL ISSUE. "Napenda kazi ya mume wangu, napenda muda wote acheze bila kupata matatizo kiukweli siku hiyo niliyokwenda uwanjani nilikosa raha hadi mwisho wa mchezo na naamini kila aliyekuwa karibu yangu alitambua hilo. Lakini pia ni kuhakikisha mume wangu naye anapata mahitaji yote kabla hajaondoka kwenda kibaruani. Vile unavyofahamu, mimi ni mwalimu wa Hisabati katika chuo cha hapa. Kwanini aya ikaanza kwa kuwataja Wanawake, sababu kubwa Mume ni mwenye kufata, ndio maana utaona matangazo yote yamejaa Wanawake, ikiwa Mke ataanza kubadilika basi Mume atafatia, kwa sababu Mke ni kishawishi kikubwa cha kuweza kumfanya Mume ale tunda la mapenzi, mwanzo kabisa mnatakiwa mubadilike kutoka katika huo ubaya mlokua nao hivi sasa. Nilifurahia sana na kujisikia sana, nilianza kumpenda mume wangu kwa kazi hii tu ya kujali wanawe. "Mume wangu aniamini anasema mtoto niliyemzaa siyo wake" Habari yako Adela pole na majukumu mimi ni mwanamke nimeolewa tumeishi na mume wangu takribani miaka mitatu nampenda sana mume wangu lakini kwa hili lililotokea amenishangaza sana mimi nilichelewa kupata ujauzito lakini baadaye Mungu alinisaidia nikabeba ujauzito ambapo mume wangu. Tulipofika kando ya gari, alikuwa tu karibu kuingia ndani ili kuliendesha wakati lilipoanza kusonga lenyewe, kabla hata hajapata wakati wa kuligusa. Mashavu kiweka chini, Kwa upande wa kulia. Lucy: Napenda Mungu akinisaidia niwe na watoto watatu, pia mume wangu asiwe na tabia chafu, anizidi mimi urefu, awe mweupe, mtanashati, mpole na mwenye uwezo wa kutunza familia. awe ana mcha Mungu na upendo wa kweli anayeipenda familia. “Kati ya vitu na ambavyo napenda sana kutoka kwa mume wangu ni kuwa alinioa akiwa bikra kabisa…” Mumewe alimuunga mkono zaidi wakati kipande hicho cha video kilisambaa. Video masaji za kutombana. Mshukuru Mungu kwa watu wema aliowaweka kukuzunguka maishani mwako ambao wamefanyika baraka kukuombea, kukutia. siku moja nikaenda mjini kutembea, ikafika usiku sana nikaona kurudi chuo bora nipande usafiri, kucheki. SWAHILI FORUM. “Ninachokiangalia kwa sasa ni afya ya mume wangu. Napenda kukupongeza kwa kuchukua hatua ya kijasiri kusema haja ya moyo wako dada, napenda kukutia moyo sana kuwa, mume mwema na mke mwema mtu hupewa na Mungu. Mume wangu anakuja sasa hivi Mtu na mkewe walikuwa wamelala, katikati ya usiku mke akaanza kuweweseka na kusema: “We! Amka, tena uondoke haraka sana mume wangu anakuja sasa hivi. khadija kopa: baada ya kufiwa na mume wangu, nimegundua napendwa MALKIA wa Mipasho Afrika Mashariki, Khadija Kopa amesema baada ya kufiwa na mumewe kipenzi, Jafari Ally, amegundua kuwa anapendwa na watu wengi tofauti na alivyokuwa akifikiria. MUME wakati anakata roho huku mkewe akiwa amemshikilia alisema mke wangu, mi natubu kwako, kwani nilifanya mapenzi na dada yako, mdogo wako, rafiki yako na mama yako MKE akamnong'oneza mume wake na kumwambia mbona mimi nayafahamu yote, ndio maana nimekupa sumu ili na wewe ujue uchungu wake. "Nampenda sana mume wangu ni chaguo langu na nimempenda mwenyewe siwezi kubadilisha mawazo yangu na napenda watu wafahamu kwamba nimekuwa katika mapenzi na mme wangu tangu mwaka 2005 mpaka sasa hivyo namfahamu vizuri na mimi ni shabiki wa kazi zake" aliongea mke wa Charles Baba. habari dada Adela, naomba unisaidie kuniwekewa ujumbe wangu kwa wadau wapate kunisaidia, email yangu kapuni tafadhali, Mimi ni msichana miaka 21, nimeolewa, tatizo ni kwamba simpendi mume wangu hata kidogo, miezi mitatu ya mwanzo nilimpenda ila alivyoniambia tu kuwa ana mtoto sikuwa tena na mapenzi naye kwani sikuwa napenda kuwa na. Jamaa akawa sasa yeye ndo. Napenda zaidi mwanaume wa kutoka mikoa ya nyanda za juu kusini maana hata mimi natokea huko. Mume wangu hana Uwezo wa kusoma katiba. On Thursday, family and friends converged at the National Museum of Kenya in Nairobi for his memorial. Vile unavyofahamu, mimi ni mwalimu wa Hisabati katika chuo cha hapa. Mume wangu alikua ni askari polisi mpk baadaye alipojiunga na ajira zingine mpaka alipokutwa na mauti kama nitakavyoeleza baadaye hapo chini. Nimekuwa nikishauri kwamba ni heri mtu kuishi bila mume au mke kuliko kuishi katika ndoa iliyo na. Napenda kuchukua nafsi hii kukumbusha kuwa nawe pia una miaka 54. Dhana hiyo potofu imepelekea baadhi ya makabila kuendeleza mila za kuwakusanya wasichana ktk umri wa kuvunja ungo (mwali) na kuwafundisha jinsi ya kuwaridhisha mwanaume kimapenzi " hao wana bahati". Nikamwambia mume wangu kwamba ni lazima atakuwa anatembea naye, kwa sababu hiyo hali siyo bure, ukizingatia jana (Jumanne iliyopita) tuligombana ugomvi mkubwa, kisa kikiwa ni huyo huyo mwanamke. basi waakti tunangoja visa mimi nipo dar fiancee wangy cody height yupo marekani huku nyumba mimi nikaanza kutombana na baba flani mume wa mtu si unajua tena shida jamani, pesa zenyewe cody alikuwa hanitumii. NYUMBA YA MAAJABU: 31. JE KUNA USHAURI. Wanaume wengi hawajafikia ndoto zao, wanatamani kupata wanawake watakaowatia moyo kuwafikisha kwenye ndoto zao! Ukweli mchungu ni kwamba wanawake hawawataki wanaume ambao bado wako safarini kuelekea ndoto zao!. Akaniambia najisikia kuwa-adopt watoto wako, nikamwambia sasa ukiwa uko tayari niambie kwani natamani maisha ya ulaya, natamani watoto wangu siku moja waishi maisha ya ulaya. Ushauri wangu wa bure ni kama maji usipokunywa basi nawa au uoge kabisa! Mwanamke jitambue, usafi siyo kupendeza tu na kuoga mwenzangu, usafi ni pamoja na nguo za ndani. Hata alipopigiwa baadaye, aliendelea kusema kuwa atafutwe baadaye na wala hakujibu ujumbe wa simu (sms). Kwa mtazamo wangu ninafikiri sababu kubwa iliyokufanya uamue hivyo ni either bado unampenda sana mume wako au hujiamini Kuwa mwanamke ana uwezo wa kujisimamia mwenyewe na familia yake na kufanya maamuzi yake. Dr asante saana kwa somo lako, nimeona umeandika kuwa kama uzito ni chin ya 50 huwez kushika mimba, na mm Nina uzito wa 47_49, na nimehangaika na mume wangu hatupat mtoto zaid ni fangas ukeni,pia naomba unishauri jinsi ya kutumia hiyo doz ya miez3 ili inisaidie niahike mimba, hospital niliambiwa sina tatizo lolote,so naomba msaada wako. Yaani mume wangu yeye ni 3 minutes tu amemaliza na baada ya muda anakoroma, hatuwezi kufanya hata mara mbili kwa usiku hata nikimchezea anashindwa kusimama labda afanye kimoja asubuhi kingine usiku. changu barabara,nkajua anataka kukojoa. MAMA ALICE:( kipindi mume wake anamjibu alibaki mdomo wazi sura yake ikabadilika ikawa na aibu mbele ya baba mkwe wake)baba alice mume wangu, unapata wapi uthubutu wa kumjibu baba yako maneno machafu kama hayo?yani baba yako mzazi aliyekulea kwa shida leo hii unamjibu hivyo kweli? mume wangu jinni gani huyo aliyekuingia mbona anakupeleka pabaya. ILIPOISHIA WIKI ILIYOPITA: "Hapana shemeji yangu, unaonekana dhahiri una kitu kinakusonga, kuwa huru kuniambia maana tangu nilipoomba uniletee kikombe kikubwa cha plastiki cha kunywea maji umepoa ghafla," Tiaki aliniambia. "Tulikuwa tumekosana naye kidogo shida za kinyumbani tu na mke wangu alikuwa na madharau kidogo na unajua hapo awali nilikuwa nafanya kazi town na kazi ikaishi. Kwa nini usiwe huru ukamwambia kwamba unapenda iwe hivi: Mueleze:-WAKATI NIMESISIMKA Natamani mume wangu uwe na wewe unatoa sauti au na wewe uwe unaongea, Napenda uwe unaongea maneno matamu ya kimapenzi, Napenda mume wangu uniambie nini unakipenda kwenye mwili wangu, Napenda unigunise na kunichezea namna hii (onesha), Napenda ufanye hivi kwenye. Napenda mwanaume mtaratibu,mwaminifu na awe na busara. Mume wangu alitaka kutoka lakini niliingia kwenye gari na kuanza kumtuliza nikimuambia afikirie madhara ya kile kiendo. Queen Darleen na mumewe, asema yeye sio mke wa kuachwa "Ahsante mke wangu kwa kuruhusu mungu akutumie kuponya ndoa nyingi. Hii ilikuwa kazi ya mume wangu, kuanzia jumatatu mpaka ijumaa. Mohammed Omary Maguo kwa kuniongoza vyema katika kila hatua ya utafiti huu. The award-winning writer passed away at a Nairobi hospital. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. Wakati anazungumzia suala hili Flora ameweka wazi kuwa kwa sasa ni mjamzito na ujauzito huo ni wa Mume wake ambae ni Emmanuel Mbasha maana ameishi nae katika ndoa zaidi ya miaka kumi na katika kipindi chote hicho hajawahi hata siku moja kumsaliti Mumewe na kwenda kwenye michepuko hivyo huo ujauzito ni wa Mume wake Emmanuel Mbasha na siyo Gwajima. Pia ni mtu ambae hata ukipata mafanikio siyo mtu wa kujionesha na wala huna mbwembwe. Jalas: Test your patience by dating a bar waitress. Anasema anachopenda kwa mume wake ni usikivu na anapenda kukosolewa, jambo linalompa urahisi kumshauri namna ya kuwa mchezaji mwenye mafanikio ya juu kwenye soka. Hakuna ubishi kwa hili. Kupitia SMS. Kupunguza Urefu wa Hadithi sasa ili nisikuchoshe. KWA muda mrefu wasomaji wengi wamekuwa wakiomba niandike makala ya aina hii yenye kueleza maana ya neno nakupenda. Kweli nasema upendo wenu na mshikamano ni mafanikio makubwa kwa mimi na pia kwenu. suali langu mimi ni kuwa nina mume wangu tunakua tunagombana na pia keshawahi kuniwacha talaak mbili aina kama hii yaani nikifanya nini nimeachika sasa hii ya mara hii nilimuambia kitu katika hivyo kugombana kua ni nimefanya kitu fulani lakini pia nilikua namdanganya tu sijawahi kukifanya hicho kitu sasa na ni katika vitu alivyo kua akiniambia. Katika historia ya waimbaji wa injili Tanzania bila shaka Upendo Nkone sio jina geni kwa wapenzi wa nyimbo za Injili,Katika maisha yake anao ushuhuda "Nilisingiziwa kwamba mimi ndiye niliyesababisha kifo cha mume wangu! nilipita katika mapito makuu na watoto wangu lakini Mungu alinipigania akanionesha njia ya kupita". Nilipompata mume wangu nilimpenda toka rohoni na baada ya mhusiano ya miaka miwili tulioana,tatizo ambalo lipo kwenye ndoa yangu na nililiona toka mwanzo ni kwamba mume wangu hana pumzi kitandani japokuwa ndio mwanaume pekee anayenifikisha kileleni. Siku ya jana aliweza kuweka wakfu Audio CD yake inayoenda kwa jina la NJOO UONE katika hoteli ambayo kwa sasa anafanyia kazi ya Regency Park iliyoko kwa Nyerere Mikocheni jijini Dar es Salaam Tanzania siku ya Jumapili 22/03/2015. "Nampenda sana mume wangu ni chaguo langu na nimempenda mwenyewe siwezi kubadilisha mawazo yangu na napenda watu wafahamu kwamba nimekuwa katika mapenzi na mme wangu tangu mwaka 2005 mpaka sasa hivyo namfahamu vizuri na mimi ni shabiki wa kazi zake" aliongea mke wa Charles Baba. Jina langu ni NEEMA KALUGULA naishi Holland nina kila sababu ya kumshukuru Mungu, mwaka 2005 nilimtolea Mungu kiwanja cha kujenga kanisa. mume wangu ni mchafu sana, ananitia hata kinyaa- nishaurini nifanye nini Nimerudi jamani, mpanaaaaaaaaa, niliwamisi sana, thanks God nimemaliza mitihani yangu salama, nasubiri majibu tu! asante kwa mliokuwa mmenikumbuka, nami niliwakumbuka sana tu! sema mshika mawili moja au yote yaweza mponyoka, ikabidi niache kwanza huku ili nibase kwenye. "Julia mke wangu, hivi ni shetani gani aliyekudanganya kuwa mimi ninaweza kukuacha? Nilimuomba Mungu usiku na mchana, nilishawahi kufunga kula, nikakesha mlimani nikimsihi Mungu anipe wewe uwe mke wangu. changu barabara,nkajua anataka kukojoa. Mwisho napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwa wazazi wangu,mfadhili wangu ambaye ameniwezesha kuwa kama nilivyo sasa na bila kumsahau mume wangu mpendwa kwa kuniruhusu kuja chuoni. Niliongea kwa furaha sana na palepale wazazi wangu nao walifurahia sana. Hello, mimi ni Silvia Arade Baada ya kuwa na uhusiano na mume wangu kwa miaka, alivunja na mimi, nilifanya kila kitu kilichowezekana kumrudisha lakini yote ilikuwa bure, nilitaka kurudi sana kwa sababu ya upendo ninao kwa yeye, nikamsihi kwa kila kitu, nimefanya ahadi lakini alikataa. !! KILA SAA PICHA Nimejaribu kumkanya sana bado tu haachi tabia hiyo ya kupiga piga picha, Bora basi hata picha zenyewe ziwe za maana, Picha zake ni shida tupu, yani za utata, unaweza hata ukafa kwa presha ukiziona, ni hatari sana. Sababu kubwa ya kumchoka ni kutokana na yeye alivyobadilika tofauti na mwanzo. Mume wangu hataki ni fanye kazi, wala baishara yeyote ile, ananihudumia kweli, lakini mimi sipendi kuwa tegemez, napenda nifatute pesa kwa jasho langu, Yeye anataka niwe mtu wa ndani tu! Yani hataki niajiliwe wala nijiajiri, anahudumia hadi familia yangu, chochote ntakachosema napewa, lakini nawaza siku tukiachana, kwa namna yeyote ile, iwe by. Mto wangu wa thamani, Aloutwaa ni nani? Mto wangu uko safi, Unavutia. mpenzi wangu anapenda staili hii, ila mi inaniumizaga tumbo. Mume wangu nampenda sijui cha kufanya ili nae awe smart kama wenzie, nimejaribu kupuuzia mambo mengi na kumuacha kama alivyo afanye anavyotaka labda atachange naona ndio anazidi naombeni ushauri wanu hivi ndevu zina raha gani na nifanyeje ili nizizoee. Mtoto wa pili akaja, nikaamua kukaa chini na mume wangu ili tujadili maisha yetu ya mbeleni kwani familia inakua, mume wangu akaahidi kurudi kazini. Yeye YESU akaniuliza kwa nini napenda kwenda kuzimu kwa sababu ya mtu mwingine. Napenda kusema kuwa mwanamke kama mwanadamu pia anahaki ya kuridhishwa, kustareheshwa, kufurahishwa na kuliwazwa pia. "Mume wangu Mpendwa, Niliipata barua yako asante kwa kuwa mkweli kuhusu umri wangu wa miaka 54. Mme Mchafu alafu anapenda Punyeto "Mimi ni mdada, mwenye miaka 30, pia nipo kwenye ndoa miaka 8. Una baraka zangu na nakuunga mkono," Munene. Neema, Dar, 0717579055 SANDARA: Nimezaliwa Shinyanga, nina elimu ya kidato cha nne pia nimesomea usekretari katika Chuo cha Magogoni, Dar. Mwambie hivi Natamani mume wangu na wewe uwe unatoa sauti au na wewe uwe unaongea, Napenda uwe unaongea maneno matamu ya kimapenzi, Napenda mume wangu nini unakipenda kwenye mwili wangu, Napenda uniguse (touch) na kunichezea namna hii (onesha), Napenda ufanye hivi kwenye chuchu na matiti yangu, Napenda unitazame usoni, Napenda unichezee kisimi. Nilivumilia lakini sikuona raha yoyote zaidi ya maumivu. basi ikawa sir yetu kama marafiki na. Mimi nilimpata mume wangu kupitia dating site, lakini ni Mungu amenipa kwa kweli, nilivyomuomba Mungu ndivyo alivyonipa. "Nakupenda mume wangu" Alisema mwanamke yule akiwa amekata simu na kuiweka pembeni. Mjukuu wako pia amekua sasa ntakuja nae hivi karibuni ucheze nae hata uchoke mwenyewe. 'Mapenzi ya dadangu 'yamemchizisha' mume wangu, nina wivu' 2 years ago 60558 views by Aron Mtunji Mara kwa mara tunapata jumbe zinazoshangaza katika mitandao au hata moja kwa moja kutoka kwa wasomaji. 'Baba, Mama nimechaguliwa Arusha'. Mtoto wa pili akaja, nikaamua kukaa chini na mume wangu ili tujadili maisha yetu ya mbeleni kwani familia inakua, mume wangu akaahidi kurudi kazini. Sikutaka hata siku mmoja mimi na mume wangu tuje tugombane au nimuwekee kinyongo chochote. Mume wangu aliyefariki alikuwa ni mwenye huba, mwenye kunijali, nimekaa naye miaka yote sijawahi kugombana naye, nilikuwa natamani kumuona akinuna ananuna vipi, alikuwa na vigezo vyote", amesisitiza Khadija Kopa. tano nyingi nikamsikia anapiga kelele na kutoa pumzi nzito huku amekamata kiuno. siku moja nikaenda mjini kutembea, ikafika usiku sana nikaona kurudi chuo bora nipande usafiri, kucheki. Mungu akaniambia usijali watoto wako watasoma Ulaya. couples wenye wivu na wenye maneno mtabusu ukuta mwaka huuuuu,hatuna maneno mob mtafute wako unitumie nikuwekee nae humu,hata ukichamba sana haisaidii unajitusi mwenyewe maana una hasira kama umepewa tenda ya kuonja sumu kiwandani,mtuache tulaleeeeeee mume wangu najua nakukera sana nimemiss kidogo. Huyu, mume wangu, Mwenzi anayeshiriki maisha yangu kwa namna ya pekee. Namba ya simu nitatoa baadae. Mume wangu alitaka kutoka lakini niliingia kwenye gari na kuanza kumtuliza nikimuambia afikirie madhara ya kile kiendo. Habari Nyingine: Napenda 'alivyonipa,' asema msichana wa Mombasa aliyelipa ili kuoga na Ali Kiba Mwanamume huyo alisimulia jinsi mkewe na rafiki yake waliunda njama ya kusalia chumbani peke yao wakati familia hizo mbili zilikuwa katika likizo. mi ninaumri wa miaka 26, ni mzuri wa sura si mrefu wala mfupi. Kwa nini usiwe huru ukamwambia kwamba unapenda iwe hivi: Mueleze:-WAKATI NIMESISIMKA Natamani mume wangu uwe na wewe unatoa sauti au na wewe uwe unaongea, Napenda uwe unaongea maneno matamu ya kimapenzi, Napenda mume wangu uniambie nini unakipenda kwenye mwili wangu, Napenda unigunise na kunichezea namna hii (onesha), Napenda ufanye hivi kwenye. Akiwa huko nje akakumbuka kuwa alikuwa amelala nyumbani kwake, akasema: “Aah!. Naona hata aibu kumpost mama. Loading Unique profiles. Na leo napenda nizungumzie faragha, yaani sehemu ambayo mnaweza kupeana. Join Facebook to connect with Mume Wangu Anaenifira Mkundu and others you may know. John alimlisha Savannah chakula kile ambacho hawakujua kilipikwa lini na kutupwa na nani na lini. doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo. Kwanza napenda kukupa pole kwa yaliyokusibu. "Mimi huwa najichua mara kwa mara hata kwa kutumia vitu kama ndizi na karoti kwani mume wangu hajaweza kunifikisha hata siku moja. Mume wangu alinisogelea akanipa pole nikanyoosha mkono juu na kujaribu kumuonyesha kwa ishara kuwa ni Mungu,” anasema. Series Adviser: Gary King. Akanionyesha kwenye kioo kikubwa ; sasa akanionyesha nyumba yangu ya hapa duniani, nikaona mwenyewe bado nimelazwa juu ya kitanda changu kando ya mume wangu. ona vituko vya senga!mume wangu mzembe/napenda kupiga chabo/haji manara tulia unaongea ovyo. Mpenzi kila tuwapo chumbani napenda kuwa mbunifu huwa najitahidi kuepuka udhahifu endelea kufulahia mapenzi yangu USIKU MWEMA MPENZI +++++ macho yangu hutamani kukuona mdomo wangu hutamani kukubusu mikono yangu hutamani kukutomasa uko mbali nami ila mwili wangu upo kwaajili yako DEAR MWAAAAA!!!. MUME wakati anakata roho huku mkewe akiwa amemshikilia alisema mke wangu, mi natubu kwako, kwani nilifanya mapenzi na dada yako, mdogo wako, rafiki yako na mama yako MKE akamnong'oneza mume wake na kumwambia mbona mimi nayafahamu yote, ndio maana nimekupa sumu ili na wewe ujue uchungu wake. Nilipomuuliza mume wangu alikanusha kama kawaida. Nilianza kuota ndoto za ajabu kwamba mumewe wangu huenda ataniwacha kwa msichana mwengine anayefanana nami lakini ambaye atakubali kulala naye na ikafikia kiwango ambacho wasiwasi wangu nilishindwa kuuvumilia. Nimeishi na huyu kijana sasa ni mwaka wa 8 sijabahatika kupata mtoto naye, akaamua kuzaa na mtu mwingine ila bado anaishi na mimi, sasa tatizo linakuja kuwa mimi…. Mshukuru Mungu kwa vitu vingi tu vya rohoni anavyokukirimia. Hakuwahi kunipenda hata yeye mwenyewe hukiri kuwa alinioa tu basi ili afanikiwe kwenda ulaya kwa kuwa mimi nilikuwa nikisafiri na babu yangu. Lakini pia ni kuhakikisha mume wangu naye anapata mahitaji yote kabla hajaondoka kwenda kibaruani. Nimekuwa nikishauri kwamba ni heri mtu kuishi bila mume au mke kuliko kuishi katika ndoa iliyo na. Susan alichangamsha mitandao ya kijamii katika video aliyosikika akitoa sauti ya Twa Twa akiashiria tendo la ndoa. awe na mapenzi ya dhati 3. Shamsa Ford amesema Mimi huwa napenda kuishi maisha halisi huwa sipendi shobo na nilifanikiwa kumbadilisha mume wangu. Nilifurahia sana baada ya kukuta mkoa wangu ambao nilikuwa napenda kufika ili niweze kuwapa tamu watoto wa huo mkoa maana nilisikia kwa marafiki zangu kuwa mkoa huo una mabinti wazuri. Binti asiyesikia mboo. Mimi napenda sana mwanamke wangu avae shanga maana zinanitia mzuka sana ninapozishika na kuzichezea hapo kiunoni jamani usipime pana utamu wake hasa kwa kina dada ambao wamejaaliwa kuwa na viuno vilivyokaa vizuri kimviringo,. Kituguu chochote, mume wangu akila chakula chenye vitunguu ahamie chumba kingine, harufu ya pombe, kwapa hata langu, mashuka kila siku kubadiri, sigara. Baadaye akisema hivyo kwamba yuko nje, akaniambia nataka nikukabidhi nyumba yangu ambayo nilimwacha mlinzi na mbwa wangu wawili. Namba ya simu nitatoa baadae. "Nampenda sana mume wangu ni chaguo langu na nimempenda mwenyewe siwezi kubadilisha mawazo yangu na napenda watu wafahamu kwamba nimekuwa katika mapenzi na mme wangu tangu mwaka 2005 mpaka sasa hivyo namfahamu vizuri na mimi ni shabiki wa kazi zake" aliongea mke wa Charles Baba. Nachukua fursa hii kumshukuru Mungu kwa neema kubwa aliyonijalia inayonifanikisha kuendelea kufanya kazi yake maadam ni mc…. badala yake hasira iliota mizizi. "Mume wangu Mpendwa, Niliipata barua yako asante kwa kuwa mkweli kuhusu umri wangu wa miaka 54. SANDRA: Mume wangu nipo naye, tuna watoto wawili na mume wangu anapendezwa na kazi yangu kwa sababu alinikuta kwenye sanaa. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. Habari Nyingine: Napenda 'alivyonipa,' asema msichana wa Mombasa aliyelipa ili kuoga na Ali Kiba Mwanamume huyo alisimulia jinsi mkewe na rafiki yake waliunda njama ya kusalia chumbani peke yao wakati familia hizo mbili zilikuwa katika likizo. Napenda uwe unaongea maneno matamu ya kimapenzi, Napenda mume wangu nini unakipenda kwenye mwili wangu, Napenda uniguse (touch) na kunichezea namna hii (onesha), Napenda ufanye hivi kwenye chuchu na matiti yangu, Napenda unitazame usoni, Napenda unichezee kisimi namna hii (mwambie unapenda afanye kwa kutumia nini na namna gani). Jamani mimi simuelewi mume wangu, kunako 6 x 6 yeye hataki style nyingine zaidi ya kifo cha mende mie nachoka, najitahidi kubadili mikao labda mie juu yeye chini anaigeuza fasta hataki. mpenzi wangu anapenda picha mpaka anakera. anifire vizuri akasema poa. Nimeshamueleza ten times bila kujirekebisha. Kuna mmoja wa walimu ambaye anataka tuwe wapenzi lakini nahofia uhusiano huo utaathiri vibaya masomo yangu ingawa pia nahitaji mume. Alkm Mslm: Huruhusiki kabisa, na kwanini udai talaka sababu ya kukamata maneno yaloandikwa kwenye simu, Napenda uelewe katika ndoa kuna misukosuko, kuna raha zake na kero zake, kuna wakati wa shida pia na wakati wa raha, kuna Rehma pia zinafatia na Neema, basi kwanini maneno tu yakuvunjie nyumba yako, na sio nyumba yako pamoja na kuwapa mateso. Our content this time: Fumba Town Development, Interview with Grace Matata, Investment in Tanzania, Bamboo. Nilifurahia sana baada ya kukuta mkoa wangu ambao nilikuwa napenda kufika ili niweze kuwapa tamu watoto wa huo mkoa maana nilisikia kwa marafiki zangu kuwa mkoa huo una mabinti wazuri. Natafuta rafiki/mchumba wa kiume ambaye kama Mungu akipenda baadae aje kuwa mume wangu na tuanzishe familia. These carts do not qualify for Free Shipping. Nikamwuliza kuhusu maisha yao ya ndoa na hasa uwanja wa sita kwa sita. 13 Edited by: Rose Marie Beck, Lutz Diegner, Clarissa Dittemer, Thomas Geider, Uta Reuster-Jahn. Fishing Carts When your heading to the beach you will want one of these carts to haul all the gear. SPECIAL ISSUE. napenda kutoa shukrani zangu kwa wote kwa maombi yenu/ jioni hii ninajisikia nafuu na naamini nipo salama. Lucy: Napenda Mungu akinisaidia niwe na watoto watatu, pia mume wangu asiwe na tabia chafu, anizidi mimi urefu, awe mweupe, mtanashati, mpole na mwenye uwezo wa kutunza familia. Jamani mimi simuelewi mume wangu, kunako 6 x 6 yeye hataki style nyingine zaidi ya kifo cha mende mie nachoka, najitahidi kubadili mikao labda mie juu yeye chini anaigeuza fasta hataki. Bila huruma, Masumbuko aliondoka zake na kurudishia mlango. Mume wangu alinisogelea akanipa pole nikanyoosha mkono juu na kujaribu kumuonyesha kwa ishara kuwa ni Mungu,” anasema. Hilo kwangu halikuwa tatizo, usiku mmoja nilimuandaliwa mume wangu chakula kizuri kisha nikampelekea chumbani kimahaba, mara kadhaa huwa napenda kumfanyia hivyo, kumpikia chakula anachokipenda na sisi kula wawili tu chumbani, hasa nyakati za usiku ambapo wengine wanakuwa wamelala. Croatia yatoa kitabu cha hadithi cha watoto,kinachoonyesha wazazi Kwa mara ya kwanza Croatia, kitabu cha watoto cha hadithi za kusimulia kitandani Kimejumuisha wahusika ambao ni wapenzi wa jinsia kinajumuisha. kwani mwanzo hakuwa akifanya hivi kabisa. Kupunguza Urefu wa Hadithi sasa ili nisikuchoshe. Anonymous said da chemi mi nashukuru sana kwa mtoa mada naona ni mtu wa Mungu kweli kweli, lakini napenda kusema kwamba utajiri ,umaskini wote mtaishi maisha ya raha sana kama hiyo ndoa itamtegema Mungu kama ndio muweza kwa kila kitu. Ulikuwa ni ukatilii niliouhihari mwenyewe pasipo kujua. Tatizo nililonalo dada na wadau wote ni kwamba Mume wangu nimetoka nae toka shule, kwenye mapenzi yetu hakuwahi kuninunulia hata chips! Sikujali kabisa kwani nilielewa ni Dent baada ya muda nilishika mimba na nilipomueleza hakujibu kitu na akanitoroka kitu kilichopelekea kukosa kote Shule na Boyfrend. Sikutaka hata siku mmoja mimi na mume wangu tuje tugombane au nimuwekee kinyongo chochote. Naomba maombi kwa ajili ya ufunuo juu ya nani ni Mume wangu, niliolewa na kijana mmoja wakati huo mimi nilikua nimezaa na mtu mwingine miaka ya nyuma. Ila ukitaka labda ka' milioni ni for what, why, nalo hili limenichosha kuwa goli kipa tu. !! KILA SAA PICHA Nimejaribu kumkanya sana bado tu haachi tabia hiyo ya kupiga piga picha, Bora basi hata picha zenyewe ziwe za maana, Picha zake ni shida tupu, yani za utata, unaweza hata ukafa kwa presha ukiziona, ni hatari sana. Leo mmenipokonya, Sina raha tangu juzi. Chaajabu nakuta anawatumia pesa wanawake wengine, mwingine anamwomba ampe gari, anawanunulia gold wakati mimi niliyemvumilia hata mia yake. Rumba moves East. Napenda kuchukua nafasi hii kumshukuru sana sana Mungu wetu aliye juu,kwa kuwezesha blog hii kuanza. Moyo ulianza kunienda kwa kasi, viganja vilianza kulowa jasho, na koo lilinikauka nilipokuwa nikikata kona kuingia katika eneo la Hospitali ya Bombo, mjini Tanga. Anasema anachopenda kwa mume wake ni usikivu na anapenda kukosolewa, jambo linalompa urahisi kumshauri namna ya kuwa mchezaji mwenye mafanikio ya juu kwenye soka. Nilishikwa na huzuni, hofu, na nilihisi kuchanganyikiwa. Kupitia SMS. Mume wangu hanitaki tena, anapenda mapenzi ya 'mboch' 3 years ago 14903 views by Salome Safari – Mwanamke anaishi kwa uchungu baada ya mumewe wa miaka sita na baba ya watoto wake watatu kuleweshwa kimapenzi na mjakazi wa jirani Nairobi. kiufupi mimi ni mchagga kwangu kabila si chagui namba zangu za simu ni 0766635368-----. Napenda kusema kuwa mwanamke kama mwanadamu pia anahaki ya kuridhishwa, kustareheshwa, kufurahishwa na kuliwazwa pia. Our Father, As We Worship You, Here We Are & Have Your Way w/ lyrics - Duration: 21:28. Wawili hao walinaswa hivi karibuni kwenye gesti ambayo pia ina baa iitwayo Blue Roze maeneo ya Buguruni-Sokoni jijini Dar wakijiachia kwa raha zao. Kinachonishangaza ni kwamba anasisimka sana akimuona mwanamke mtaani hasa kama anavutia. "Nina tatizo ambalo naona waweza kunisaidia mawazo, mimi ni mwanamke ambaye nimekeketwa nilipokuwa mdogo, kutokana na mila za kwetu kipindi kile. Mume wangu hanishirikishi kwenye maamuzi ya familia, naona tu mabadiliko yanafanyika ndani, lakini siambiwi chochote, kazi yangu kupokea tu! Sasa nimesikia tetesi kuwa anajenga huko kwao, lakini mimi mkewe wa ndoa sijui chochote, cha ajabu mama yake mzazi ndio anajua kila kitu, na huyu ni mume wangu wa ndoa, tuna miaka nane kwenye ndoa yetu, ukimuuliza anakuwa mkali sana, tumezaa watoto wawili. Mithali 14:1"Kila mwanamke aliye na Hekima hujenga nyumba yake; Bali aliye mpumbavu hibomoa kwa mikono yake mwenyewe" Kuna mithali isemayo "MAJUTO MJUKUU", ni kawaida kwa wanandoa kuangalia na kulaumiana juu ya matatizo yanayojitokeza, badala ya kutafakari chanzo cha matatizo. Mwambie hivi Natamani mume wangu na wewe uwe unatoa sauti au na wewe uwe unaongea, Napenda uwe unaongea maneno matamu ya kimapenzi, Napenda mume wangu nini unakipenda kwenye mwili wangu, Napenda uniguse (touch) na kunichezea namna hii (onesha), Napenda ufanye hivi kwenye chuchu na matiti yangu, Napenda unitazame usoni, Napenda unichezee kisimi. Alijibu, kuwa kila siku alikuwa tayari kumpa vituuz. Mwanamke katikati ya ndoto akiweweseka "ondoka fasta fasta mume wangu amerudi" jamaa alie pembeni yake akatoka nje na nguo zake kujificha. Kituguu chochote, mume wangu akila chakula chenye vitunguu ahamie chumba kingine, harufu ya pombe, kwapa hata langu, mashuka kila siku kubadiri, sigara. Dhana hiyo potofu imepelekea baadhi ya makabila kuendeleza mila za kuwakusanya wasichana ktk umri wa kuvunja ungo (mwali) na kuwafundisha jinsi ya kuwaridhisha mwanaume kimapenzi " hao wana bahati". Niliongea kwa furaha sana na palepale wazazi wangu nao walifurahia sana. The miracle baby has been christened Emmanuela, Opelope-Jesu, Ite-Oluwa-kii-si Adeoye. 萬谷 桂司さんはFacebookを利用しています。Facebookに登録して、萬谷 桂司さんや他の知り合いと交流しましょう。Facebookは、人々が簡単に情報をシェアできる、オープンでつながりのある世界の構築をお手伝いします。. Muimbaji wa nyimbo za Injili Tanzania ambae pia ni Mke wa Emmanuel Mbasha amefunguka na kusema kuwa hana mahusiano yoyote ya kimapenzi na na Mchungaji wa Kanisa la kanisa la Ufufuo na Uzima Josephat Gwajima, Flora amesema hayo leo alipokuwa akichat Live kupitia ukurasa wa Facebook wa EATV katika kipengele cha Kikaangoni Live kinachofanyika kila siku ya Jumatano kuanzia saa Sita kamili. Mpaka Home: Ni chakula gani unapenda kumpikia mumeo? Vanitha: Mume yeye anapenda sana mchemsho hivyo lazima nihusike kuandaa mwenyewe maana msichana wa kazi marufuku kupika chakula cha mume wangu. nlihisi kama mkundu wangu umepigwa shoti ya. The award-winning writer passed away at a Nairobi hospital. Mimi mume wangu mwenyewe wa ndoa alinitamkia wazi kuwa siku yoyote mwanaume yeyote awe ni uliye na mahusiano nae au hata kwenye ndoa nae akikuomba tigo na ukampa kwa kudhani unamfurahisha au labda unamridhisha asitoke nje ya ndoa, ni bure kabisa kwa sababu cha kwanza atakutoa thamani ya utu wako, atakudharau na hatakuheshimu siku zote utazoishi. Mimi ni mwanamke jamani inaniuma sana kwani nilikuwa nampenda na kumuamini sana mume wangu ambaye tumebahatika kupata watoto wawili,,Sasa hivi majuzi kabla ya sikukuu ya Krismasi mume wangu aliniaga angeenda Arusha amealikwa na rafiki yake kipenzi ambaye hata mimi namfahamu aende Arusha lakini cha ajabu haikuwa hivyo. Mume wangu kwanza anapenda vitu hivyo nimfanyie. Shamsa Ford amesema Mimi huwa napenda kuishi maisha halisi huwa sipendi shobo na nilifanikiwa kumbadilisha mume wangu. “Pole mume wangu ila ndio ukubwa huo” “Kweli kabisa ukubwa jalala maana sio kwa kuchoka huku” Walipomaliza kula, leo Sophia hakutaka kuacha vyombo vichafu kwahiyo alienda kuviosha na kuvipanga kisha kwenda chumbani kulala na mume wake ambapo alimkuta ameshalala tayari. doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo. Kupunguza Urefu wa Hadithi sasa ili nisikuchoshe. Nkachomoa mkunduni kwa mama nkalala chali kwenye sofa dogo akanibana miguu vizuri sasa mkundu wangu ulikua umebinuka kwa juu,bila kupoteza muda akaizamisha tena mboo yake kwenye mkundu wangu ambao sasa ulikua tepe tepe,mlaini na unapwita kwa kifiro nlichopewa. Kuna mmoja wa walimu ambaye anataka tuwe wapenzi lakini nahofia uhusiano huo utaathiri vibaya masomo yangu ingawa pia nahitaji mume. Baada ya hapo nachomoa dude lake na kulifuta vizuri kisha navaa kanga nikaandae maji ya kuoga. “Julia mke wangu, hivi ni shetani gani aliyekudanganya kuwa mimi ninaweza kukuacha? Nilimuomba Mungu usiku na mchana, nilishawahi kufunga kula, nikakesha mlimani nikimsihi Mungu anipe wewe uwe mke wangu. Our Father, As We Worship You, Here We Are & Have Your Way w/ lyrics - Duration: 21:28. Nilipoitazama hii picha moyo wangu uliumia sana hadi ule wimbo wa kwaresma uimbwao Mungu wangu mbona umeniacha mimi katika tabu zote hizi , maisha yangu ni ya mashaka kwan sina raha nimekosa amani , nimekuwa kama bundi mimi fanya fanya hima Bwana unikoe , kama ndege mkiwa juu ya paa. Jamaa Amembikiri Tigo Mke wa MtuHili Wimbi la Kulana Tigo Hili Sijui Litaishia WapiWake za Watu Naona Wanaogopa Kuwaambia Waume Zao Waanze Kuwatandika Tigo na Badala Yake Wanaishia Kukimbilia Nje ya NdoaNa Huko Wakikutana na Wanyambilisi wa Kula Tigo Kama Huyu Mdau Kutoka Green City Basi ni Sheeeeeeeda !!!. ILIPOISHIA WIKI ILIYOPITA: "Hapana shemeji yangu, unaonekana dhahiri una kitu kinakusonga, kuwa huru kuniambia maana tangu nilipoomba uniletee kikombe kikubwa cha plastiki cha kunywea maji umepoa ghafla," Tiaki aliniambia. TQ: Hili la wasanii kuibiana mabwana halikutii hofu? Sandra: Mimi sihofii hilo kabisa maana najiamini mno, kama mtu ni [email protected], [email protected] tu hata umchunge vipi akiwataka atatembea nao. Baadaye, mimi na mume wangu tulikwenda kuangalia gari hilo, miavuli mikononi. 13 Edited by: Rose Marie Beck, Lutz Diegner, Clarissa Dittemer, Thomas Geider, Uta Reuster-Jahn. Np Tgt 0652725155. Wakati mume wangu alipoukabili moto bila woga ili kuwaokoa nguruwe, kama haingekuwa ulinzi wa Mungu, chini ya ukali wa moto mkubwa kama huo ingewezekana kabisa kuwa mume wangu angechomeka hadi kufa, hangeweza kutoka nje tu bila kuumia hata unywele mmoja kichwani mwake. Ulikuwa ni ukatilii niliouhihari mwenyewe pasipo kujua. 'Mimi sina bwana nina mume' The fan then stated that she was only joking 'kukuchokoza tu…jienjoy kabisa na mumeo. Baba yangu alichukua fimbo na kunipiga zaidi ya Taabani na akaniambia nirudi kwa mume wangu. Nina mume wangu,, na tunaishi vizuri,, lakini kwenye swala la jimai /tendo la ndoa mume wangu huwa anapenda kunigeuza nyuma na kuweka tupu Kati Kati ya makalio yangu na kuisugua mpaka shahawa zinamtoka akiwa kaiweka huko huko,, Lakin haingizi katika tupu yangu ya nyuma huwa juu juu tu,, nauliza je ni sahihi au anakosea?. Mr Aloyce alibaki kimya akimtazama tu mkewe kwa mambo anayoyafanya. Renowned Kenyan gay activist and author Kenneth Binyavanga Wainaina was on Wednesday cremated in Nairobi. February 11, 2016 by Global Publishers. Akaushika uume wangu na kuutia mdomoni…aaaah alikua anaunyonya kama hana meno, akawa anaunyonya na kuuma uma kwa madaha ya ki mapenzi, ulizidi kusimama na kua mkubwa zaidi mdomoni mwake…. nne, sala ya kila siku ni tendo la. Nilipika biriani weekend iliyopita kwa kufuata maelekezo yako, kiukweli mume wangu alichanganyikiwa,chakula kilikuwa kitamu mno alishangaa sana. Napenda kushirikiana na wewe katika mjadala huu ushauri wangu alionipa mama yangu ambao kwao umeniwezesha kuishi na mume wangu na sasa ni zaidi ya miaka kumi, ( mama alisema unaolewa utakuwa na watoto mungu akipenda, utawapenda sana watoto wako, lakini usiache kumpenda mume wako, zaidi ya yote uipende ndoa yako, kwani bila kuwa na maelewano na. Tena si nguo tu, wakati mwingine huwa napenda kumsaidia dada kufanya usafi nyumbani maana na mimi mwenyewe mara nyingi nashinda nyumbani hususan kipindi hiki ambacho nalea. Akanionyesha kwenye kioo kikubwa ; sasa akanionyesha nyumba yangu ya hapa duniani, nikaona mwenyewe bado nimelazwa juu ya kitanda changu kando ya mume wangu. tano nyingi nikamsikia anapiga kelele na kutoa pumzi nzito huku amekamata kiuno. Hakikisha unaweka mazingira mazuri ya matumizi ya fedha badala ya kulalamika, mwambie kuwa anatumia vibaya ukimpa mifano hai na yenye mashiko ikiwamo kuzinywea pombe na marafiki, kusafiri bila sababu za msingi. Mke wangu Kanae ni ni chotara (mjapani-mmarekani ) na nilikutana nae kwenye Tax. doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo. Mimi napenda sana mwanamke wangu avae shanga maana zinanitia mzuka sana ninapozishika na kuzichezea hapo kiunoni jamani usipime pana utamu wake hasa kwa kina dada ambao wamejaaliwa kuwa na viuno vilivyokaa vizuri kimviringo,. Najua nina wajibu mkubwa wa kuhakikisha namhudumia mume wangu kwa mapenzi yote. Wanaume wengi hawajafikia ndoto zao, wanatamani kupata wanawake watakaowatia moyo kuwafikisha kwenye ndoto zao! Ukweli mchungu ni kwamba wanawake hawawataki wanaume ambao bado wako safarini kuelekea ndoto zao!. Na ujue kwamba kila mtu ana haki ya kupendwa na mume, mke au mchumba wake. nlihisi kama mkundu wangu umepigwa shoti ya. Lingine ndugu zanguni, mume wangu hataki mimi nijishughulishe na kazi yeyote ya kuniingizia kipato. Lakini siku za mwisho mwisho mume wake alikuwa kama vile hana hamu naye. Napenda zaidi mwanaume wa kutoka mikoa ya nyanda za juu kusini maana hata mimi natokea huko. Kila ukimwambia ooh mimi nina mshahara wa kututosha, pesa inatosha. Jamaa Amembikiri Tigo Mke wa MtuHili Wimbi la Kulana Tigo Hili Sijui Litaishia WapiWake za Watu Naona Wanaogopa Kuwaambia Waume Zao Waanze Kuwatandika Tigo na Badala Yake Wanaishia Kukimbilia Nje ya NdoaNa Huko Wakikutana na Wanyambilisi wa Kula Tigo Kama Huyu Mdau Kutoka Green City Basi ni Sheeeeeeeda !!!. Mtoto wa pili akaja, nikaamua kukaa chini na mume wangu ili tujadili maisha yetu ya mbeleni kwani familia inakua, mume wangu akaahidi kurudi kazini. Niliongea kwa furaha sana na palepale wazazi wangu nao walifurahia sana. suali langu mimi ni kuwa nina mume wangu tunakua tunagombana na pia keshawahi kuniwacha talaak mbili aina kama hii yaani nikifanya nini nimeachika sasa hii ya mara hii nilimuambia kitu katika hivyo kugombana kua ni nimefanya kitu fulani lakini pia nilikua namdanganya tu sijawahi kukifanya hicho kitu sasa na ni katika vitu alivyo kua akiniambia. Mume wangu alinisogelea akanipa pole nikanyoosha mkono juu na kujaribu kumuonyesha kwa ishara kuwa ni Mungu,” anasema. Aliichukua mkononi mwake, akatabasamu (akachekelea), akasema, “Nampenda sana msichana mdogo huyu. Mwambie hivi Natamani mume wangu na wewe uwe unatoa sauti au na wewe uwe unaongea, Napenda uwe unaongea maneno matamu ya kimapenzi, Napenda mume wangu nini unakipenda kwenye mwili wangu, Napenda uniguse (touch) na kunichezea namna hii (onesha), Napenda ufanye hivi kwenye chuchu na matiti yangu, Napenda unitazame usoni, Napenda unichezee kisimi. Hahahaa, ila still nilikuwa soooo busy ili nikamilishe my goals 100% but nahisi Mungu hakupanga iwe hivyo, sadly nilitry by myself sooo hard mwishoni nika'chill tuu na kusema 'Papa God, mapenzi yako yatimizwe' since apo nina amani mno, nime'relax kiukweli maana i really pushed it so hard ila ikagomaaaa, nikajiweka kando na kumuacha Mungu wangu. Lakini kabla sijapiga hatua nyingi, nilisikia sauti ya mwanamke ikiita nyuma yangu " Bibi!Bibi!". I HATE YOU MY DAD SHORT STORY mimi ni mkosefu sana…. Asubuhi na mapema Sijali anampitia Baba Baraka kama kwaida yao ili waende kazini, anamkuta Mama Baraka nje anafagia uwanja akiwa amefura kama puto. Natafuta rafiki/mchumba wa kiume ambaye kama Mungu akipenda baadae aje kuwa mume wangu na tuanzishe familia. anifire vizuri akasema poa. Croatia yatoa kitabu cha hadithi cha watoto,kinachoonyesha wazazi Kwa mara ya kwanza Croatia, kitabu cha watoto cha hadithi za kusimulia kitandani Kimejumuisha wahusika ambao ni wapenzi wa jinsia kinajumuisha. Natamani mume wangu ndo angekuwa mwanaume wa kwanza kwa watanzania kumjua, natamani wasanii wengi wa kike wangeiga mfano kwako. mpenzi wangu anapenda picha mpaka anakera. Naona hata aibu kumpost mama. Mume wangu alitaka kutoka lakini niliingia kwenye gari na kuanza kumtuliza nikimuambia afikirie madhara ya kile kiendo. Ni mwaka wa pili sasa, sijaolewa na sidhani kama nitakuja kuwa na furaha, naweza kufanya kazi zangu lakini sijui kama nitaweza kuufungua moyo wangu tena. HISTORIA Mimi ningependa kujua historia yako kwa ufupi. Atakaetuma picha yake atapewa kipaumbele. Nikamwuliza kuhusu maisha yao ya ndoa na hasa uwanja wa sita kwa sita. Wewe ni mwanaume shujaa, nakupenda sana Daudi wangu na ninakuombea ufanikiwe zaidi kiroho na kimwili. Reginald Mengi. Sasa ukija kuolewa unajikuta nawe umeingia kwenye system kuona kwamba unatakiwa kufanya kila kitu hata kama umechoka. Mambo yalikuwa sawa lakini tofauti kidogo kuzingatia ukweli kwamba sikujua nini cha kufikiria, sikujua nini cha kufanya na nilitakiwa kuchukua muda wangu kuhakikisha kuwa sifanyi kosa lolote. Mume wangu ni shujaa - Flora Jumanne , 23rd Mei , 2017 Msanii wa nyimbo za injili nchini, Madam Flora amefunguka na kusema mume wake wa sasa Daudi Kusekwa ni mwanaume shujaa kwani ni mtu aliyevumilia mengi.